OEM แล็ปท็อปไฟ AC เปลี่ยน HP COMPAQ PA 1900 18H2
- รหัสสินค้า:ANB002C24L
- น้ำหนัก: 470g
- สี: สีดำ
ราคาพิเศษ: THB1635.95THB
Shipping Cost:
THB3.99 THB
แบรนด์ใหม่พร้อมกับการรับประกัน 1 ปี!
Note:
Output: 19V
Output Current: 4.74A
Power: 90WH
Relative Humidity: 5% ~ 95%RH (non-condensing)
Outside size: 7.40mm
Inside size: 5.08mm